Showing 66001 words to 69000 words out of 94661 words

Chapter 23 - RAINON SOJA COMPLETE Hausa Novel

Unknown   

05 Oct 2024

45172

nashi tana ƙoƙarin ture shi daga jikin ta ne yayi saurin riƙo ta ,yana mai ƙara mannata da faffaɗan ƙirjinsa . Wani irin kuka Ma'eesha ta fashe masa dashi tana bubbuga ƙafarta a ƙasa cike da Wannan shagwaɓar nata Wanda bata san tana yin shi ba , kuma ya zame mata jinin jiki , kuka take tana kiran sunan Daddy Mami ya Khalil.....don Al'amarin na Haidar tsoro ya bata Ta rasa me zata kira shi ma a taƙaice. Wayyo Mami Anty jidder kuzo ku cuce Ni Uncle na yi mun Wani Abu mara ƙyau.....”

Hannun sa yakai yana rufe bakin ta , idanun sa sun kaɗa sunyi wani irin ja gaba ɗaya kamannin sa sun sauya mata akan yanda ta san shi. Wannan yasa ta ƙara ƙoƙarin ƙwatar jikin ta , amma kuma sai taji ya katse ta cikin Wani irin wahalalliyar murya yana cewa “ Duka na fi su Sonki da Ƙaunar ki , da Kuma Tausayinki....Ki natsu ko yanzu nayi Abin da Kowa sai ya bar mun ke na Har Abada!🙀Buɗe baki tayi tana cuno ƙaramin bakin nata gaba Tare da cigaba da kuka murya na Rawa tana Son magana amma sai taji ya furta “ warm hug please ”. Kallon sa tayi idanun ta na ƙara zubo da Wasu irin hawaye kana ta ga babu Alamar wasa kuma fa har yanzu baya dawo mata a Uncle Aliyun nata bane , A hankali ta kai hannun ta tana rungume shi tare da fashewa da kuka tana furta “ Wallahi Uncle wannan ba shi bane RAINON da kace zaka mun? Wai a haka ake yin RAINON SOJAN? da Mami tace kai ne kayi mun shi ? Su Ya Khalil bai taɓa mun Wannan Abin da kayi mun ba.


Hannun sa yakai yana shafa bayan ta yana sauke Wani irin Ajiyar zuciya kana cikin dasasshiyar murya tamkar mara lafiya yace da ita “ Dama Wa ya isa yayi Miki wannan Ai sai Ni , tun da nike dake! Kar na sake jin Kin mun maganan Khalil, idan kuma ba haka ba a ranar da nake cikin zafi tabbas jikin ki zai faɗa Miki ”. Shiru Tayi tana kame bakin ta tare da maƙalewa bisa jikin sa tana cigaba da shashsheƙar kuka .

Duk da yana jin Hawayen nata kuma yana jin zafin saukar su amma baya da control ɗin da zai iya sarrafa kansa wurin hana kansa Abin da yake so a halin yanzu.

Sosai yake shafa bayan ta yana Wani gangaro da Yatsarsa zuwa saman cibiyar ta yana ɗan zurawa tare da karkaɗawa , Wani irin lumshe ido yayi yana jin sa tamkar a cikin jikin ta yake yana Shan daɗin ta , Tabbas daga SO na Yaya da Ƙanwa ya koma na jinin jiki , a yanzu kuma so nake na rayuwa har mutuwa dake! Ya furta zancen a Zuciyar sa yana kai hannun sa tare da jan Bra din jikin ta , wani irin saurin ɗagowa tayi tana kallon sa tare da ƙoƙarin sakin masa kuka , Amma sai ya Gimtse fuska yana furta “ Shekarunki nawa ,kuma me zanji dan na taɓa Nonon ki? Zaki sauke mun Hannun ki ko kuwa Ma'eesha? . Yanda yayi maganan yana Wani haɗe fuska da tattare giran sa na sama da ƙasa ka aza ba wani Abu bane don yayi abin da yake son . Cike da narke fuska ta furta “ Uncle shekaruna kaɗan ne don Allah ka rabu dani , Wallahi Mami ........hannun sa da taji ne bisa dukiyar Fulanin nata yasa magana ta sarƙewa , Wani irin murzasu yake yi yana lumshe idanun sa tare Kai kan sa yana ɗaurawa a tsakiyar nonon ta , wanda yaji sun cika masa ko ina yanda yake SO! Cike da karaya da sarewa Ma'eesha ta sakin masa wani irin kuka mai taɓa zuciya kukan bani da maceci sai ALLAH . Girgiza kai take yi tana cewa “ A'a Uncle ka barni wallahi babu ƙyau , Muje zan yi traninng ɗin, ka kai Ni muje wurin training ɗin Uncle zan zama SOJA kaman yanda kake so ,amma don Allah ka bar mun Wannan Abin.......Wayar sa ce ta fara ringing a dai dai Wannan Lokacin wanda cikin Wani irin yanayi yakai idanun sa yana Kallon kiran , inda daga sama yaga ta turo masa Sako kamar haka “ Arrived.....” . Janye jikin sa yayi yana lumshe manyan daƙwa daƙwan idanun sa kana ya furta “ Tsuma ki sha idan zaki iya , ai naki , akwai ranan da zaki zo da kanki, ƙwaila kawai😌 . Ya furta yana janye jikin sa daga gareta tare da ɗaukar Wayar sa yana tabawa sai kuma ya koma ya Ajiye yana zama a ɗaya daga Kujerun falon tare da Sauke Wani irin numfashi idanun sa na rashin kunya har a lokacin basu daina kallon inda Ma'eesha take ba. Ita kuwa ƙasa tayi da kanta tana saurin gyara bra ɗin ta da kuma jikin ta da duk ya sukurkuta ta.


Tana a haka ne taji motsin shigowa falon, Wanda kamin ta dago tuni ƙamshin turaren ta ya yi masu marhaban da welcome . A hankali ta ɗago tana kallon Wata irin classic babe Yar gayu ajin ƙarshe amma da ganin ta kasan Karuwa ce lamba Ɗaya . Idanun ta cikin lashes haka hannayen sa cikin nails, Ga wani irin Attachment da ta sanya shi color one. Cikin shake murya da maƙale shi ta ƴan duniya ta nufi inda Aliyu yake tana ware hannun ta da Wani ɗan gudu tana furta “ Ohh! That's my Hero missss youuuu💋💃🏻. Ta ƙare zancen tana Rungume shi tare da manna ma ƙasan Lips ɗin shi kissss”.

Ɗago da idanun sa yayi yana kallon direction ɗin da Ma'eesha take inda tayi saurin yi tamkar Bata gan su . Cikin dakakkiyar Muryar sa ya furta “ Tsayuwar me kike yi anan ? Ba barci nace kije kiyi ba? Ko Kiss ɗin kike so Kema🤔?

Saurin Girgiza masa kai Ma'eesha tayi tana Juyawa zaf-zaf-zaf ko ganin gaban ta ba tayi tana nufar ƙofar Bedroom ɗin ta. Heeee! Ya furta yana dakatar da Ma'eesha daga tafiyar da take yi . Cak! Ta ja ta tsaya tana sauraren sa. Kalle Ni nan....” yayi maganan fuskar sa babu Wasa , Wanda a hankali ta ɗago da lumsassun idanun ta tana kallon sa . Mene kika gani? Kin ga Wani Abu da ya faru yanzu? . Hehehe😹 kuji mun Wani zancen banza , ƙariko har a jikin ta yayi wai amma yana Tambayar ta mene ya ta gani ? . Ɗan kallon sa tayi tana kallon Wannan budurwar kana ta Girgiza kai cikin Sanyin murya tace “ A'a ban ga komai ba Uncle ”. You sure? Kin tabbata? Kara gyaɗa masa kai tayi tana yin shiru , sai kuma taji yace “ Good wuce kiyi barci yanzu”. Da Sauri ta wuce su tana nufar Bedroom din nata.....”

Bayan Wucewar Ma'eeshan ne Ya kai hannun sa yana Rungumo Haneefa wacce take bin bayan Ma'eesha da wani irin kallo . Don ko babu shakka ta fahimci itace Ma'eeshan tashi da take yawan jin sunan ta A bakin sa fiye da kowa . Duk da shi mutum ne wanda duk dadin Sex ba zai taba yi Miki sambatu ba , Amma a Furucinsa wanda ba zata taɓa iya mantawa dashi ba shine wata rana da suke Sex da ta motsa shi iya motsawan a maimako taji yana faɗin “ Babe yaushe zamu yi Aure na cigaba da Cin ki kamar haka , Sai akasin hakan taji yana cewa “ Yaushe zan mallaki Ma'eeshan na ta zama mun mata kamar haka?”......Tirƙashi🤔 . Huhhmmmm Wannan itace Ma'eeshan ko Hero! Ya akayi kike san itace? Kin san ta ne ? Ya tambaye ta ba tare da ya bata amsa ba.


Ɗan Girgiza kan ta tayi kana ta ciza laɓɓanta na ƴan duniya sai ta furta “ a'a kawai yanda naga kana mata magana ne ya tabbatar mun da itace Ma'eeshan....” miƙewa yayi bai ce da ita komai ba , sai juyawa yayi yana furta “ Ni zo muyi da Sauri kar ta tashi daga barci , ki tafi”.

Kamar Wata bunsura ta miƙe da Sauri tana bin bayan sa inda suka nufi bedroom ɗin shi . Namiji babu tsarki bare kunya. Zama yayi yana wani warwajewa inda Haneefa ta fara cire masa komai nasa tana furta “ Miss You dear.....nayi kewar Daɗin ka . Tana maganan tare da Shafa ƙirjin sa da suman da suka yi lamɓasssss . Kallon ta yayi yana furta “ Ba sai kin yi ƙoƙarin Tada mun Wani sha'awa ba , don Ma'eesha ta gama........Shiru yayi yana kauda maganan da cewa “ Ki buda na shiga kawai na samu release sai.....Wani zafi ne taji amma babu yanda ta iya , dole ta bisa don indai Ali ne ba dai iya burkita lissafi da sha'awa ba , ko da kuwa baiyi romancing din ki ba indai ya shige ki zaki ji biyan buƙata . Me kake so nayi maka yanzu? Ta furta tana kallon sa ,inda cike da jin kan sa ya kauda kai yana ganin kamar tambayar rainin wayo tayi masa .

Murmushi tayi tana cire kayan jikin ta tare da fara masa Girgiza tana masa tafiyar Cat Walk kana ta dafa jikin Bedside drower tana masa Goho can ƙasa babu Abin da bai hangowa har ta ƴar jan ciki . Wani irin rawa jikin sa ya hauyi da Sauri ya miƙe yana isa tare da fara shigar da Kaciyar nasa ciki yana fara dannata tare da Sauke mata wasu irin lafiyayyun gotso wanda ba don ƙaran AC da Sanyayyar waƙar dake tashi ba , to fa ƙila Ma'eesha ta jiyo yanda yake bugun cikin Durin ta. Aiko da zance ya ɓaci🙅🏻‍♀️😹 . Ashhh Ohhhh Ashh Aliyu ...So sweat uhmmm💋💋 tana wani magana tare da ƙara buɗe masa tana Gwale masa Durinta yana aikin cinta tare da makar manyan ɗuwawunta . Ohh Daɗi daɗi.....Dadi Wani irin gigitaccen gotso yake yi mata babu ƙanƙara wa inda take jin abun har tsakar kan ta, Daɗin mara iyaka . Ihun daɗi ta fara yi tana kiran sunan sa kawai “ Haidar....Haidar....Haidar......Ashhh ban kawo ba ,kar bari Daɗi My Hero Wayyo Daɗi , Ka cini cini cini Haidar Daɗi...... close it🙅🏻‍♀️ . Kar yazo Ma'eeshan mu ta farka ta nemi hanyar Guduwa don tayi tozali da Wannan Aiki ai kuma Shikenn Ali ya ɓata rawar sa da tsalle, Wannan yasa Ni saurin tattarawa ina falfalawa tare da isa Bedroom ɗin Ma'eesha inda na same ta tuni tayi barcin Wuya sai suke Numfashi take a hankali.

**
2:pm .
Riƙe yake da hannun ta suna shiga daga cikin gidan , Inda kai tsaye falon Mami suka wuce.....Yanda suka shigo cikin shigar tasu yayi matukar ɗaukar hankalin kowa na falon gashi sun yi ƙyau ƙwarai . Shigar suit ne yayi Baƙi komai nasa hatta wrist watch ɗin sa , sai dai ƙafarsa da yasa ka cambas Fari sai gilashin da ya saka baƙi mai ɗan faɗi wanda yayi masa dai dai a fuska ,kai dagani kasan bai son raini kuma bai kama da ɗaukar wargi ba, yayi fitanannen ƙyau tamkar ba Sojan Nigeria ba. Ɓangaren Ma'eesha itama wata Jallabiya ce Baƙa tayi shigar ta da rolling haka ƙafarta plate shoe ne mai ƙyau baƙi sai Jakar bayan ta na littafan ta sauran kayan karatu .......Oyoyo Ma'eesha na mami ta furta tana saurin Ware mawa ma'eesha hannu inda da gudu ta nufi mami tana Rungume ta tare da faɗawa jikin ta .

Topa! Ai wannan sai ta karya ki”. Muryar Mom Hajara ya katse su wacce take bin Ma'eesha da Wani irin wulaƙantaccen kallo. Caɓe baki jidder tayi dake gyefe kana tace “ ke dai gani Kema ”. A hankali Ma'eesha ta ɗago tana bin su da kallo , don sai a yanzu ta lura da cikar mutanen falon, ciki har da Areeef, Maryam matar da Khalil zai Aura da shima kan shi Khalil ɗin sai kuma baƙuwar fuskar da bata taɓa ganin sa ba Wato Adams................!



Chapter 48 #Rabi
#Aruguntsu
#Hajiya Falmata
#Nasreen
#Hajiya Atika 💃🏻✍🏻 .

*Don Allah kar ki karanta mun Wannan labari ba tare da kin biya Ni ba , Ga masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai a tura ta Wannan number 09061466409 yan Niger katin Artel na 500f kacal zaku tura🙌🏻 .#mmnteddy.*
[1/24, 6:06 AM] Anty Aisha Mmn Teddy Marubuciya: *(Book 3 three)*
*Love and Amazing story*
*Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm*

_________________________

*RAINON SOJA*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story*

*Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba*

48~49

Chapter 48 #Rabi
#Aruguntsu
#Hajiya Falmata
#Nasreen
#Hajiya Atika 💃🏻✍🏻 .

*Don Allah kar ki karanta mun Wannan labari ba tare da kin biya Ni ba , Ga masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai a tura ta Wannan number 09061466409 yan Niger katin Artel na 500f kacal zaku tura🙌🏻 .#mmnteddy.*
_________________________

Sanyayyar kallon nan nata Tabi su da shi kana ta ɗan yi murmushin nan nata tare da cewa “ Laa! Uncle Areeef Kai ne ka zo? Ya Khalil.....zaraf Khalil ya katse ta bai barta ma ta ida zancen ba yana cewa “ ai na Ɗauka ta Areeef kike kin manta Dani....” Ƴar Dariya tayi Kuncin ta na loɓawa kana tace “ A'a , Ya Khalil ina Mom Hajaran wannan ce? Ta furta tana kallon inda Hajiya Hajara take zaune gimgiringin . Gyaɗa mata kai Khalil yayi inda cikin Wannan Halin nata da Son faranfaran da mutane ta miƙe da Gudu tana nufar Mom Hajara tare da saka hannu tana Rungume ta tare da furta “ Mommy munyi kewarki sosai , Kema kin yi kewar mu kamar ......Ya isa! Ni ba Mommyn ki bane! Kinga yara na nan , ke dai ban san a ina aka ɗauko ki a ka kuma kawo ki cikin Ahalin mu ba . Mu duka nan muna da gata da tushe asali”.

Wani irin Dariya Maryam da Jidder suka saka a tare har da shewa, Wanda yasa Mami jin Wani irin ɓacin rai , Kasa magana tayi kurum sai Wasu irin ƙwallah da suka zubo mata tana kai hannun ta tare da Ɗaukewa , tabbas a yanzu ta kasa Bama Mom Hajara amsa saboda kunyar yarfin da tayi mawa Ma'eesha....Hannu Ma'eesha tasa tana ƙara Rungume ta cike da yarinta, cikin Sauri Aliyu ya fizgota da ƙarfi daga jikin Mom Hajara Wanda duka sai da suka tsorata yana Haɗa Ma'eesha da jikin sa tare da Rungume ta , A hankali ta ɗago idanun ta wanda a yanzu fal damuwa ne cikin su , amma tana kallon sa sai ta Wangale masa baki ....kan sa ne ya fara juya masa , tamkar hakan tayi mun a gani na farko. A lokacin da take cikin ƙunci da kukan rashin iyaye amma tana kallon fuska na sai tayi murmushi har da Dariya kamar dai haka .....Ya furta yana nuna Ma'eesha da hannu idanun sa na kan Mom Hajara Wanda yake kokarin faɗa mata maganan da duk tazo masa. Kin ce bata da gata haka ne? Kin ce bata da Asali? To Wallahi indai na cika Ɗan halak yau sai na zama gatan ta , gata kuma na har Abada!

Aliyu!!! Khalil ya kira sunan sa yana saurin miƙa daga tsaye. Ya isa da Allah ku ɗan rabu da mutane! Munafukan banza.

Ohhhhk Ya tabbata rashin kunyar naka zaka mun kenan? Tabbatacce! Mom Hajara ta katse shi tana bin sa da wani irin kallo , kana ta cigaba da cewa “ karya ne , tana da Asalin ne? Idan kuma kasan Asalin ta to ka faɗa a yanzu. Ali bana son ƙarajin bakin ka , Wuce ka fita ka bani wuri . Muryar Mami ya katse shi , inda cikin jan rai da zafin zuciya , yana Wani irin Tsuma kamar zai kada Rundunar mayaƙa ya furta “ a lokacin da kuka ƙi ta Ni naso kayana, har kuka Ƙaunace ta , Wallahi na rantse da ALLAH Mami a yau sai na Auri Ma'eesha fitar nan da xanyi ba zan dawo ba sai a matsayin miji gareta! Daga nan na zama mata gata da ahalin da komai.


Ƙaaaaaaammmmm!!!! Duka suka yi , kowa da Abun da ƙwaƙwalwar sa ke basa . Kai wannan shashanci ne! Wacce zaka Aura? Kayi haƙuri mu shiga daga ciki dai. Ya Khalil ya furta yana saurin takawa ixuwa inda Ali ke tsaye , ita ko jidder suman zaune tayi..... Da ƙyau Jarumina! Haka nake so!


Su duka saurin juyawa suka yi suna bin Inda General Saleh Yelwa yake wanda ya daɗe da isowa falon duk basu fargaba . Na gode Aliyu na gode Allah yayi maka Albarka, Ni ne mai bayar da Auren Ma'eesha, kuma yanzu zan kira iyayen ka don a zauna ,kamar yanda kace a yau to babu fashiiiii na baka Amana................!

Aure fa kace Alhaji Sale? Yanzu Aura ma Aliyu Yar tsuntuwa zaka yi wanda baku san Asalin ta ba? Mom Hajara ta katse su cike da ɓacin rai tana miƙa daga tsaye a matuƙar harzuƙe . Juyawa Aliyu yayi yana kallon Ma'eesha wacce hawaye duk ya gama ɓata mata fuska , Idanun ta sun kumbura fuskar ta ya ƙara haske da ja abunka ga farar fata . Yi haƙuri mu je daga ciki. Ya furta yana kallon ƙwayar idanun ta. Jan Ajiyar zuciya tayi mai nauyi kamin ta motsa Jidder ta furta “ Wallahi ba zata shiga cikin ba Ya Haidar , tabbas wannan yarinyar yanzu na ƙara gasgata musiba ce a cikin Ahalin mu. Ma'eesha Alheri ce a rayuwar Haidar! Mami ta furta tana kallon Su duka , kana ta kalli Ma'eesha tana furta “ Ma'eesha kina Son Haidar? Zaki

Join Our Groups

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login